Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA

Thông tin liên hệ

Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA
796 Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp »  Kiến trúc sư
Lĩnh vực hoạt động:
Kiến trúc sư, Interior Architect Office
Bộ quy tắc ISIC
7110

Hỏi & Đáp

Q1

Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA tọa lạc ở đâu?

Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA tọa lạc tại 796 Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam.
Q2

Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA mở cửa vào những ngày nào?

Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA là Th 2–Th 6 08:00–17:00; đóng cửa Th 7–CN mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA là gì?

Trang web của Công Ty CP Kiến Trúc Xây Dựng BANA là kientrucbana.com.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá