Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín

Thông tin liên hệ của doanh nghiệp

Nguyễn Hồng Minh

representative

Thông tin liên hệ

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín
491 Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín tọa lạc tại Thành phố Hồ Chí Minh, và được thành lập vào năm 15/06/2017. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Xây dựng các tòa nhà.
Được thành lập: 15/06/2017
Vietnam TIN: 3702571930
Công nghiệp
Công nghiệp »  Xây dựng các tòa nhà
Lĩnh vực hoạt động:
Xây dựng các tòa nhà
Bộ quy tắc ISIC
4100

Hỏi & Đáp

Q1

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín đã hoạt động kinh doanh được bao lâu?

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín đã hoạt động kinh doanh trong khoảng 9 năm.
Q2

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín tọa lạc ở đâu?

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín tọa lạc tại 491 Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín có đầu mối liên hệ chính không?

Nguyễn Hồng Minh (representative) tại Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín.
Q4

Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín có địa chỉ liên hệ liên kết nào khác không?

Chúng tôi có thêm 1 liên hệ cho Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Việt Tín. Chúng bao gồm: Phan Xuân Thìn.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

491 Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá