Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Thông tin liên hệ

Dessert House
02 Hoa Thị, Phường 7, Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Bốn ô vuông: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quán cà phê.
Công nghiệp
Nhà hàng »  Quán cà phê
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng và các hoạt động dịch vụ thực phẩm điện thoại di động, Quán cà phê
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Dessert House tọa lạc ở đâu?

Dessert House tọa lạc tại 02 Hoa Thị, Phường 7, Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam.
Q2

Dessert House mở cửa vào những ngày nào?

Dessert House là Th 2–CN 09:00–22:00 mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của Dessert House là gì?

Không có trang web của Dessert House được nêu, nhưng bạn có thể tìm Dessert House trên Foursquare.
Q4

Dessert House có chuyển phát không?

Có, Dessert House có phương án chuyển phát.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Viết đánh giá