Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Edo Japanese Restaurant

4,5 ★★★★ hơn 50 đánh giá

Thông tin liên hệ

Edo Japanese Restaurant
360 P. Kim Mã, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 090 344 80 98
Điện thoại: 024 3831 5000
Giờ: Hiển thị
TripAdvisor: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
GọiEmail
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng Nhật Bản.
Công nghiệp
Nhà hàng »  Nhà hàng Nhật Bản
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng Nhật Bản, Teppanyaki Restaurant
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Edo Japanese Restaurant là bao nhiêu?

Số điện thoại của Edo Japanese Restaurant là 090 344 80 98.
Q2

Edo Japanese Restaurant tọa lạc ở đâu?

Edo Japanese Restaurant tọa lạc tại 360 P. Kim Mã, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội, Vietnam.
Q3

Edo Japanese Restaurant mở cửa vào những ngày nào?

Edo Japanese Restaurant là Th 2–CN 11:00–14:30, 18:00–22:30 mở1.
Q4

Edo Japanese Restaurant có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Edo Japanese Restaurant theo số điện thoại 090 344 80 98.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Edo Japanese Restaurant là gì?

Trang web của Edo Japanese Restaurant là www.daewoohotel.com.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Viết đánh giá

Phản hồi kinh doanh

★★★★★Không có đánh giá nào về i-5.Biz4,5★★★★hơn 50 bài đánh giá ở nơi khác

0 Đánh giá

Hãy là người đầu tiên viết bình luận.