Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Thông tin liên hệ

Eximbank - Atm
35 Đ. Lê Văn Việt, Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 1800 1199
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Eximbank - Atm đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Atm của.
Công nghiệp
Dịch vụ tài chính »  Atm của
Lĩnh vực hoạt động:
Atm của
Bộ quy tắc ISIC
6419

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Eximbank - Atm là bao nhiêu?

Số điện thoại của Eximbank - Atm là 1800 1199.
Q2

Eximbank - Atm tọa lạc ở đâu?

Eximbank - Atm tọa lạc tại 35 Đ. Lê Văn Việt, Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Eximbank - Atm mở cửa vào những ngày nào?

Eximbank - Atm là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q4

Eximbank - Atm có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Eximbank - Atm theo số điện thoại 1800 1199.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Eximbank - Atm là gì?

Trang web của Eximbank - Atm là www.eximbank.com.vn.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

35 Đ. Lê Văn Việt, Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá