Häagen-Dazs
4,1 ★★★★★ hơn 100 đánh giá
Danh sách được đánh dấu đã đóng.
Thông tin liên hệ
Häagen-Dazs11-13 Đ. Hàn Thuyên, Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng Điện thoại lịch sử: 028 3822 3311
| Thứ Hai | |
| Thứ Ba | |
| Thứ Tư | |
| Thứ Năm | |
| Thứ Sáu | |
| Thứ Bảy | |
| Chủ Nhật | |
Mô tả Doanh nghiệp
Häagen-Dazs đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Quán Cà Phê, Dessert Shop, Ice Cream Shop, Dessert Restaurant
Bộ quy tắc ISIC
4721, 5610
Hỏi & Đáp
Q1
Häagen-Dazs tọa lạc ở đâu?
Häagen-Dazs tọa lạc tại 11-13 Đ. Hàn Thuyên, Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.Q2
Häagen-Dazs mở cửa vào những ngày nào?
Danh sách được đánh dấu đã đóng.
Häagen-Dazs là Th 2–CN 07:00–23:00 mở1.
Q3
Địa chỉ web (URL) của Häagen-Dazs là gì?
Không có trang web của Häagen-Dazs được nêu, nhưng bạn có thể tìm Häagen-Dazs trên
Facebook.
Q4
Häagen-Dazs có dịch vụ Mạng Không Dây (WiFi) không?
Có, Häagen-Dazs có WiFi tại địa điểm này. +Các công ty Tương tự Lân cận
+Phản hồi kinh doanh
★★★★★Không có đánh giá nào về i-5.Biz4,1★★★★★hơn 100 đánh giá ở nơi khác
0 Đánh giá
Hãy là người đầu tiên viết bình luận.