Hai Lúa Chét
5,0 ★★★★★ 1+ đánh giá
Thông tin liên hệ
Hai Lúa Chét79c Lí Thường Kiệt P5 Tp Mỹ Tho
Mỹ Tho (thành phố), Tiền Giang
Chỉ hướng Mô tả Doanh nghiệp
Hai Lúa Chét tọa lạc tại Mỹ Tho (thành phố), Tiền Giang, và được thành lập vào năm 2015. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng Việt Nam.
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng Việt Nam
Bộ quy tắc ISIC
5610
Hỏi & Đáp
Q1
Hai Lúa Chét đã hoạt động kinh doanh được bao lâu?
Hai Lúa Chét đã hoạt động kinh doanh trong khoảng 11 năm.Q2
Hai Lúa Chét tọa lạc ở đâu?
Hai Lúa Chét tọa lạc tại 79c Lí Thường Kiệt P5 Tp Mỹ Tho, Mỹ Tho (thành phố), Tiền Giang.Q3
Địa chỉ web (URL) của Hai Lúa Chét là gì?
Không có trang web của Hai Lúa Chét được nêu, nhưng bạn có thể tìm Hai Lúa Chét trên
Facebook.
+Các công ty Tương tự Lân cận
+Phản hồi kinh doanh
★★★★★Không có đánh giá nào về i-5.Biz5,0★★★★★1+ đánh giá ở nơi khác
0 Đánh giá
Hãy là người đầu tiên viết bình luận.