Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Thông tin liên hệ

Kebab Yé
19 Đường số 46, Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Kebab Yé đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng và các hoạt động dịch vụ thực phẩm điện thoại di động
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Kebab Yé tọa lạc ở đâu?

Kebab Yé tọa lạc tại 19 Đường số 46, Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q2

Kebab Yé mở cửa vào những ngày nào?

Kebab Yé là Th 2–CN 11:00–22:00 mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của Kebab Yé là gì?

Không có trang web của Kebab Yé được nêu, nhưng bạn có thể tìm Kebab Yé trên Facebook.
Q4

Kebab Yé có chuyển phát không?

Có, Kebab Yé có phương án chuyển phát.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Viết đánh giá