Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Thông tin liên hệ

Mizar Consulting
14 Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Mizar Consulting đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quản lí đoàn thể.
Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp »  Quản lí đoàn thể
Lĩnh vực hoạt động:
Hoạt động tư vấn quản lý
Bộ quy tắc ISIC
7020

Hỏi & Đáp

Q1

Mizar Consulting tọa lạc ở đâu?

Mizar Consulting tọa lạc tại 14 Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q2

Mizar Consulting mở cửa vào những ngày nào?

Mizar Consulting là Th 2–Th 6 09:00–18:00; đóng cửa Th 7–CN mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của Mizar Consulting là gì?

Trang web của Mizar Consulting là www.mizar.vn.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá