Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Thông tin liên hệ

Neotiq Hanoi
54 Ng. 9 - Hoàng Cầu, Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội 10000, Vietnam
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Hồ sơ LinkedIn: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Mua sắm »  Quản lí đoàn thể
Lĩnh vực hoạt động:
Software Company, Hoạt động của trụ sở chính
Bộ quy tắc ISIC
47417010

Hỏi & Đáp

Q1

Neotiq Hanoi tọa lạc ở đâu?

Neotiq Hanoi tọa lạc tại 54 Ng. 9 - Hoàng Cầu, Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội 10000, Vietnam.
Q2

Neotiq Hanoi mở cửa vào những ngày nào?

Neotiq Hanoi là Th 2–Th 6 09:00–18:00; đóng cửa Th 7–CN mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của Neotiq Hanoi là gì?

Trang web của Neotiq Hanoi là www.neotiq.com.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 100000

Doanh nghiệp tại 100000: 167334
100000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  32%
Restaurants:  10%
Khác:  58%

Giá

Vừa phải:  50%
Không tốn kém:  43%
Đắt:  6%
Rất đắt:  2%
Khác:  0%

Mã vùng

4:  21%
98:  17%
97:  12%
91:  10%
96:  10%
90:  8%
94:  6%
93:  5%
Khác:  10%
+

Viết đánh giá