Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Quán Cô Ánh

Thông tin liên hệ

Quán Cô Ánh
25B Tú Xương, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 0765 356 472
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Food Court
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Quán Cô Ánh là bao nhiêu?

Số điện thoại của Quán Cô Ánh là 0765 356 472.
Q2

Quán Cô Ánh tọa lạc ở đâu?

Quán Cô Ánh tọa lạc tại 25B Tú Xương, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu, Vietnam.
Q3

Quán Cô Ánh mở cửa vào những ngày nào?

Quán Cô Ánh là Th 2–CN 09:00–21:00 mở1.
Q4

Quán Cô Ánh có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Quán Cô Ánh theo số điện thoại 0765 356 472.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Quán Cô Ánh là gì?

Trang web của Quán Cô Ánh là quancoanh.con.vn.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

25B Tú Xương, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu, Vietnam
+

Viết đánh giá