Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Quán Nhậu Bình Dân K.SU

Thông tin liên hệ

Quán Nhậu Bình Dân K.SU
80a Lê Hồng Phong, Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng 550000, Vietnam
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng và các hoạt động dịch vụ thực phẩm điện thoại di động
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Quán Nhậu Bình Dân K.SU tọa lạc ở đâu?

Quán Nhậu Bình Dân K.SU tọa lạc tại 80a Lê Hồng Phong, Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng 550000, Vietnam.
Q2

Quán Nhậu Bình Dân K.SU mở cửa vào những ngày nào?

Quán Nhậu Bình Dân K.SU là Th 2–CN 16:00–22:30 mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của Quán Nhậu Bình Dân K.SU là gì?

Không có trang web của Quán Nhậu Bình Dân K.SU được nêu, nhưng bạn có thể tìm Quán Nhậu Bình Dân K.SU trên Facebook.
Q4

Quán Nhậu Bình Dân K.SU có chuyển phát không?

Có, Quán Nhậu Bình Dân K.SU có phương án chuyển phát.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 550000

Doanh nghiệp tại 550000: 163259

Các Hạng Mục

Shopping:  26%
Restaurants:  20%
Khác:  53%

Giá

Vừa phải:  54%
Không tốn kém:  40%
Đắt:  5%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

511:  59%
90:  18%
93:  7%
Khác:  16%
+

Viết đánh giá