Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Seven Days Coffee

Thông tin liên hệ

Seven Days Coffee
Park 6A, Vinhomes Central Park
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Bốn ô vuông: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Seven Days Coffee đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Quán Cà Phê
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Seven Days Coffee tọa lạc ở đâu?

Seven Days Coffee tọa lạc tại Park 6A, Vinhomes Central Park, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q2

Địa chỉ web (URL) của Seven Days Coffee là gì?

Không có trang web của Seven Days Coffee được nêu, nhưng bạn có thể tìm Seven Days Coffee trên Foursquare.
Q3

Seven Days Coffee có dịch vụ Mạng Không Dây (WiFi) không?

Có, Seven Days Coffee có WiFi tại địa điểm này.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

Park 6A, Vinhomes Central Park Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá