Solis spa
5,0 ★★★★★ hơn 10 đánh giá
Thông tin liên hệ
Solis spaP12A04 căn hộ R1A Royal City, 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
Hà Nội, 10000
Chỉ hướng Điện thoại: 1683051863
| Thứ Hai | |
| Thứ Ba | |
| Thứ Tư | |
| Thứ Năm | |
| Thứ Sáu | |
| Thứ Bảy | |
| Chủ Nhật | |
Mô tả Doanh nghiệp
Solis spa đặt trụ sở tại Hà Nội.
Hỏi & Đáp
Q1
Solis spa tọa lạc ở đâu?
Solis spa tọa lạc tại P12A04 căn hộ R1A Royal City, 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội, 10000.Q2
Solis spa mở cửa vào những ngày nào?
Solis spa là Th 2–CN 09:00–20:00 mở1.Q3
Địa chỉ web (URL) của Solis spa là gì?
Không có trang web của Solis spa được nêu, nhưng bạn có thể tìm Solis spa trên
Facebook.
+Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
P12A04 căn hộ R1A Royal City, 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Hà Nội, 10000
+Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 100000
Doanh nghiệp tại 100000: 167334
+Phản hồi kinh doanh
★★★★★Không có đánh giá nào về i-5.Biz5,0★★★★★hơn 10 đánh giá ở nơi khác
0 Đánh giá
Hãy là người đầu tiên viết bình luận.