Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

T.N.T Co., Ltd

Thông tin liên hệ

T.N.T Co., Ltd
9A Nam Quoc Cang Street, Pham Ngu Lao Ward, District 1, Ho Chi Minh City
Chỉ hướng
Điện thoại: 0839 256 331
Điện thoại: 0839 256 349
Điện thoại: 0839 256 352
Fax: 0839 256 332
GọiEmail
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Khách sạn & Du lịch
Lĩnh vực hoạt động:
Travel Agency, Airline
Bộ quy tắc ISIC
5110, 7911
Bộ quy tắc SIC
4724

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của T.N.T Co., Ltd là bao nhiêu?

Số điện thoại của T.N.T Co., Ltd là 0839 256 331.
Q2

T.N.T Co., Ltd tọa lạc ở đâu?

T.N.T Co., Ltd tọa lạc tại 9A Nam Quoc Cang Street, Pham Ngu Lao Ward, District 1, Ho Chi Minh City.
Q3

T.N.T Co., Ltd có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với T.N.T Co., Ltd theo số điện thoại 0839 256 331.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Viết đánh giá