Thông tin này không mang tính chất hiện tại và chỉ dành cho các mục đích lưu trữ Tìm hiểu thêm

Thông tin liên hệ

The Uncle
QQXM+4PH, P. Ngọc Trang, Thanh Hóa, Vietnam
Thanh Hóa (thành phố)
Chỉ hướng
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

The Uncle đặt trụ sở tại Thanh Hóa (thành phố). Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quán cà phê.
Công nghiệp
Nhà hàng »  Quán cà phê
Lĩnh vực hoạt động:
Quán cà phê
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

The Uncle tọa lạc ở đâu?

The Uncle tọa lạc tại QQXM+4PH, P. Ngọc Trang, Thanh Hóa, Vietnam, Thanh Hóa (thành phố).
Q2

The Uncle mở cửa vào những ngày nào?

The Uncle là Th 2–CN 08:00–23:00 mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của The Uncle là gì?

Không có trang web của The Uncle được nêu, nhưng bạn có thể tìm The Uncle trên Facebook.
Q4

The Uncle có chuyển phát không?

, The Uncle có phương án chuyển phát.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Viết đánh giá